Bán chạy
Đã bán 99+ Còn hàng

Đá Hoa Cương PVC P-648

– Kích thước: 1220 x 2440mm (1,2 m x 2,4m)
– Độ dày đa dạng: 2.8mm
– Tỷ trọng: 2.0g~2.2g/cm3
– Màu nền: Phôi nhựa nguyên chất màu trắng
– Bề mặt: Vân đá cẩm thạch

Giá tham khảo

346.942 đ/tấm
410.000 đ -15%

Lưu ý: Giá trên chưa bao gồm phí vận chuyển và thi công. Cần báo giá chính xác cho diện tích của bạn? Quý khách hàng có thể gọi hotline để chốt giá tốt hơn và nhận tư vấn giao hàng chuẩn theo khu vực!

Nhanh
Nhập SĐT chuyên viên gọi lại sau vài phút
Giao toàn quốc
Hàng sẵn kho
Tư vấn miễn phí
Hỗ trợ trực tuyến 24/7

Bạn cần tư vấn mua hàng hoặc
Giải pháp thi công?

Liên hệ ngay để nhận báo giá chi tiết, kiểm tra kho hàng và được tư vấn kỹ thuật miễn phí từ chuyên gia.